11a1 Kool cuc Kool
Hãy đăng kí làm thành viên của 11a1 Kool cuc Kool. Cảm ơn các bạn đã truy cập vào 4rum... Chúc các bạn một ngày zuj zẻ
11a1 Kool cuc Kool

Tập thể 11a1 trường THPT Trần Văn Quan năm học 2011-2012

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Nhật kí của tôi

Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   04/04/11, 09:48 pm

First topic message reminder :

Very Happy wow!càng lúc càng nhiều người bày tỏ tâm sự Razz mà A.Bell là boy hay girl nhỉ Question Question Question
ai mà xấu số lọt vào 'mắt đen' của bạn vậy nhỉ Question Exclamation
Xem lý lịch thành viên

Tác giảThông điệp
pe7_funny
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   10/04/11, 09:15 pm

ngĩ sao zạ??? ngĩ sao 7 hk bjk zạ....chiện j` mak` 7 hk bjk, trang nói zậy là trang khjnh thường 7 oy`!!!!
Xem lý lịch thành viên
A.Bell
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   10/04/11, 10:30 pm

10/4/2010 nhiều chuyện xảy ra quá! Mình nghĩ T đang giận mình lắm và không biết có nên gặp mặt T để nói hết thật lòng? Nhưng mình không có can đảm, mình đã gặp phải chuyện này 1 lần trước đây: khi mình thổ lộ thì lại bị ghét bỏ và người đó không gặp mặt mình nữa. Sau đó nhiều lần thích người ta nhưng do sự tự ti, mặc cảm đó mà mình đã để nó trong lòng rồi từ từ cũng sẽ hết. Đọc đến đây chắc T sẽ nghĩ tại sao người khác thì lại ko dám nói, để cho qua luôn còn với T lại nói ra cho nhiều người biết...Mình xin trả lời rằng lần này quả thật khác hẳn, mình cảm thấy thật sự thích ai đó đơn phương thật khổ, mặc dù ko ít lần gặp mặt và nói chuyện, nhưng có lẽ T không biết mình quan tâm T thế nào...
Tái bút: mình chỉ viết nhật ký này thêm 1 tuần nữa thôi và sau đó nhờ admin xóa giùm bài này càng nhanh càng tốt nha! Cám ơn trước!
Xem lý lịch thành viên
gau_kon_xitai
MeM V.I.P
MeM V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   11/04/11, 05:49 am

mình nghĩ T của bạn chắc ko ghét bỏ bạn đâu, thích người khác đâu phải là cái tội? bạn ko nói ra làm sao người ta bít bạn quan tâm đến người ấy như thế nào? nếu bạn đủ can đảm để nói ra thì mọi chuyện có lẽ sẽ khác. có thể bạn ko thể là người iu nhưng bạn có thể quan tâm người đó, trên phương diện là một người bạn thân, mong bạn hỉu... bít đâu T đang chờ đc bít bạn là ai đó? Smile
Xem lý lịch thành viên
Jack Sparrow
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   11/04/11, 01:22 pm

theo loi yeu cau cua A.Bell thỳ sẽ close topic này... nên Jack sẽ close zào cuối tuần

---------- 11a1 Kool cuc Kool ----------
[center]* Có gì thay đổi khy a mất ng....
Có gì khác lạ khy ng mất a ..... :\")
*TÌM: một người quen đã trở nên xa lạ...
NHỚ: một người lạ mà đã từng quen...
[/center]
Xem lý lịch thành viên http://a9soidong.jforum.biz
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   11/04/11, 04:42 pm

kết thúc buồn của một nhật ký mở Exclamation Exclamation Exclamation Crying or Very sad
Xem lý lịch thành viên
gau_kon_xitai
MeM V.I.P
MeM V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   11/04/11, 07:55 pm

sao lại là kết thúc buồn của một nhật kí mở?... Question
Xem lý lịch thành viên
A.Bell
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   11/04/11, 09:27 pm

11/4/2011 Hôm qua mình đã thấy T và người yêu đi với nhau, họ vui vẻ lắm làm mình càng thêm buồn, thật may là T ko thấy mình lúc đó. Hôm nay mặc dù ko ngắm nhìn T từ xa được (vì cả buổi sáng ko thấy T ra ban công) nhưng khi nói chuyện với tên gián tiệp thì nó lại châm chọc: mình và T ít ra cũng có 1 điểm chung là thích "ăn cơm với thịt hơn" nên cảm thấy hơi vui vui
Xem lý lịch thành viên
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   11/04/11, 09:41 pm

chứ gì nữa Exclamation lúc đầu A.Bell mở nhật ký để viết về 1 người mà hắn thích(rất vui) Very Happy nhưng giờ cũng vì cái nhật ký mở này mà làm cho người đó của hắn ghét hắn(buồn thê thảm) Rolling Eyes Rolling Eyes .Những tưởng nhật ký sẽ rất vui nhưng giờ lại tràn ngập cảm xúc buồn Exclamation Exclamation
Xem lý lịch thành viên
gau_kon_xitai
MeM V.I.P
MeM V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   12/04/11, 06:36 am

nếu bạn ko cho T bít bạn là ai thì chắc kể từ đây trở đi sẽ ko có thông tin nào cho bạn bít nữa đâu... nhớ kĩ lời mình nói đó...
Xem lý lịch thành viên
ngoi_sao_may_man
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   12/04/11, 07:03 pm

yêu đơn phương thật đau khổ. Mình biết cảm giác đó.
Hãy cố gắng theo đuổi người đó đừng bao giờ bỏ cuộc nếu ko bạn sẽ hối tiếc đó.
Bạn chỉ có một cuộc sống vì thế hãy trân trọng nó.
Nếu bạn thật sự thích T thì hãy nói với người đó. Em là người anh yêu nhất trên đời.

Còn Trang sao nóng thế.Nếu bạn là T thì Hãy cho A.bell một cơ hội
Xem lý lịch thành viên
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   12/04/11, 08:59 pm

Mình nghĩ mỗi người có 1 lựa chọn hạnh phúc cho riêng mình Exclamation mà gaucon cũng tự cảm nhận được hạnh phúc đó là ở đâu, chứ nếu cho A.Bell một cơ hội thì cũng như cho bạn ấy một lần thất vọng thêm nữa Exclamation Đau khổ nào thì cũng sẽ nguôi ngoai theo thời gian:!: A.Bell đừng vì đó mà quá đau khổ Exclamation
Chúc A.Bell sớm quên đi mối tình đơn phương này!Đây ko phải là tất cả đâu bạn ạ Exclamation
Xem lý lịch thành viên
A.Bell
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   12/04/11, 11:17 pm

Cám ơn các bạn cho mình lời khuyên. Nhất định sẽ có một ngày T biết mình là ai mà. Nhưng ít ra phải sau khi thi xong hk2 cái đã, vì mình muốn T có kết quả tốt trong năm nay.
12/4/2011 hôm nay là giỗ tổ Hùng Vương mình nghĩ T và người yêu chắc phải đi đâu đó chơi rồi (lâu lâu có một ngày nghỉ phải được vui vẻ chứ). Hỏi tên gián điệp mới biết, thì ra T xuống tận An Nhứt từ sáng sớm cùng bạn bè. Mình nghĩ T chắc phải cười rất nhiều và mình rất thích nụ cười ấy trên gương mặt rạng rỡ của T.
Xem lý lịch thành viên
gau_kon_xitai
MeM V.I.P
MeM V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   13/04/11, 05:45 am

.....................................................................................................................................................?
Xem lý lịch thành viên
babilovemom
Cấm vệ quân
Cấm vệ quân

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   13/04/11, 06:27 pm

Hình như tui đoán ra bạn là ai rồi thì phải, cả tên gián điệp của bạn nữa nhưng tui sẽ không nói vs ai đâu hì hì
Xem lý lịch thành viên
A.Bell
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   13/04/11, 10:11 pm

13/4/2011 nghe nói đêm hôm qua T nằm mơ thấy ác mộng cho kì ktra 1 tiết này, quả thật công thức lượng giác khó học thật nhưng mình nghĩ T sẽ làm bài tốt mà. Cố lên nha T!
Tái bút: mình chỉ còn viết nhật kí này thêm 4 ngày nữa.
Xem lý lịch thành viên
gau_kon_xitai
MeM V.I.P
MeM V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   14/04/11, 05:44 am

trời ơi là trời..........................................................................................................................!
Xem lý lịch thành viên
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   14/04/11, 02:13 pm

Làm gì mà kêu trời dữ vậy gấu con Question Question Exclamation Razz kêu trời tội trời lắm!kêu ngay cái tên A.Bell ấy!
Mà hoachuong góp ý tí xíu cho A.Bell nè:mình nghĩ bạn nên tế nhị một chút, tức là không phải tất cả những gì bạn biết được về T của bạn bạn đều viết ra cho bàn dân thiên hạ biết ha Exclamation bạn nên giữ nó cho riêng mình để nó mãi là những kỉ niệm đẹp mỗi khi bạn nhớ về T Exclamation Exclamation
Xem lý lịch thành viên
nhOk_primE.ministEr
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Nhật kí của tôi   14/04/11, 03:01 pm

a bell la1` con nao` nua zay^^^^???sao ngay` nao` cung~ co' dua' len^ forum cua?lop'
ghi may^ kai' tam^ su mong~ chi za?neu^ thiik nguoi` do' thi` noi' chp moi nguoi` bik lun dj,jau^ wai` ak`.Neu^ cu' giau^ nhu the^ thi` mai mot^ ko con` co hoi^ chia se?? zoi' ban be` dau^ nhak A bell.Nghe loi` tui di,khia thit ban la` aj di truoc' khi wa' tre^,moi ngui` co' dong^ y' zoi' tui hok nek```` Very Happy Laughing
Xem lý lịch thành viên
peshockau2010
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   14/04/11, 03:10 pm

kekeke nhin comment of gau kon dzoi babilovemom la tui doan lo mo T la ai oy
ke'ke'ke' tui thong minh we'
Xem lý lịch thành viên
gau_kon_xitai
MeM V.I.P
MeM V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   14/04/11, 07:35 pm

bạn làm ơn dừng chuyện này lại đi! bạn lấy cái quyền gì mà đem chuyện riêng của người khác nói cho bàn dân thiên hạ bít? đến cả việc đơn giản bạn là ai bạn cũng ko cho người đó bít thì bạn ko đủ quyền làm thế đâu! chuyện tình cảm của bạn cho dù lớn lao đến đâu nhưng người đó chẳng bít bạn là ai thì cũng giống như con số không mà thôi. nếu bạn ko muốn cho người đó bít bạn là ai thì hãy cứ giữ những thứ đó cho riêng mình đi, đừng làm ảnh hưởng đến người khác! nói thế chắc bạn hiểu ý tôi đúng ko?
tái bút: đây là lần cuối cùng tôi trả lời topic này, tôi làm gì không liên quan đến bạn, mặc kệ tôi, ko cần bạn phải quan tâm!
Xem lý lịch thành viên
pe7_funny
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   14/04/11, 08:19 pm

Trang làm j` mak` bức xúc zậy....có j` từ từ nói chứ!!!!! chắc tại abell đang hk bjk nên phải làm j thoy ak..... Smile
7 thấy ông híu nói đúng ak, nếu mak` abell thix T như zậy thj` abell ngỏ lời vs T đi chứ sao lại lên 4rum kể chuyện của T cho mọi nguk` nge......T là mem a1 thì khi đọc những lời nhật kí này của abell thj` T hk thix đâu, bjk đâu khi nói cho T nge rồi thj` mọi chuyện sẽ được giải quyết sao..... mak` đừng có làm wa' nhak, ko thôi T gét lun là mệt lắm ak!!!!!(Kinh ngịm của 7 đóa kjkjkj Cool )
Xem lý lịch thành viên
A.Bell
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   14/04/11, 09:25 pm

Quả thật nếu mình đặt trong hoàn cảnh là T thì mình cũng bức xúc, vì ko ai muốn chuyện riêng của mình lại được kể cho mọi người biết. Cám ơn các bạn đã giúp mình nhận ra lỗi sai!
14/4/2011 Tên gián điệp đã cho mình biết rồi, sau bài ngày mai (mình chỉ post thêm 1 bài cho ngày mai nữa thôi) mình sẽ ko xuất hiện trên 4rum và rêu rao chuyện của bạn nữa. Mình xin lỗi T và ko cần T tha lỗi chỉ cần T đừng giận là mình vui rồi.
Tái bút: ngày mai mình sẽ đính chính lại bài "Nhật kí của tôi" này và mình nghĩ ko chỉ T mà tất cả các bạn trong 4rum chắc sẽ trách mình thậm tệ đây. Hì hì!
Xem lý lịch thành viên
A.Bell
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   15/04/11, 11:09 pm

Hôm nay mình xin đính chính về topic này. Trước tiên mình xin lỗi T (ko nói tên thì mọi người cũng biết mình nói đến ai) vì tất cả những gì mình đã đăng trên topic này, mình biết bạn giận lắm nhưng quả thật mình ko có can đảm đối diện trước bạn khi biết chuyện này đi quá xa. Và thứ hai là xin lỗi tất cả mọi người trong đã xem topic này. Từ trước đến giờ mình rất thích viết truyện nhưng ít ai để ý, lần này mình chỉ muốn viết thử một mẩu chuyện có tựa đề là "nhật kí của tôi" mà thôi. Đến đây ko nói chắc các bạn cũng hiểu, mọi tình tiết đều là mượn chuyện người khác để kể về mình, chứ mình ko hề có tình cảm gì với T đâu, xin đừng hiểu lầm. Trong chuyện này mình muốn xin lỗi nhiều nhất là T vì mình đã mượn chuyện của bạn mà ko xin phép. Nhiều thứ nhì là tên gián điệp tội nghiệp, mình ko có ý lôi hai bạn vào chuyện này đâu. Xin lỗi ngàn lần, vạn lần.
Xem lý lịch thành viên
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   16/04/11, 01:26 pm

Razz Thiệt là...bó tay Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation
Xem lý lịch thành viên
nhok_tyn
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   16/04/11, 01:52 pm

[b]abell la` theng` nao` zay. pa` kon!!!! 2 to` mo` wa'..........ko pik' co' faj~ ban. than ca? hoachuong hok muk` ...........sen' hon hoachuong nua~ .....!!!!! albino albino
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   

Nhật kí của tôi
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next